Diễn đàn này dành cho tất cả mọi người, đặc biệt dành cho những anh em khoa Giao Thông. mong mọi người nhiệt tình tham gia ủng hộ diễn đàn. bạn chưa phải là thành viên của diễn đàn, bạn hãy đăng ký để được phép post bài và nhìn thấy link..
Diễn đàn này dành cho tất cả mọi người, đặc biệt dành cho những anh em khoa Giao Thông. mong mọi người nhiệt tình tham gia ủng hộ diễn đàn. bạn chưa phải là thành viên của diễn đàn, bạn hãy đăng ký để được phép post bài và nhìn thấy link..

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Ðề nghị Admin tạo thêm 1 số box......

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
rockercodon
Tập sự
Tập sự
rockercodon

Điểm tích lũy : 0

Ðề nghị Admin tạo thêm 1 số box...... Empty
Bài gửiTiêu đề: Ðề nghị Admin tạo thêm 1 số box......   Ðề nghị Admin tạo thêm 1 số box...... Icon_minitimeThu May 13, 2010 10:59 am

Ðề nghị anh admin tạo cho em 1 box Nhac Rock để cho em up nhạc !
Ðồng thời anh chỉnh sửa lại cái themes & background cua forum nhé !
Màu sắc hài hòa tí nào em chit liền , ý em là thay mấy cái cục gạch kia đi, láy cái khác hợp với tone màu lạnh như tiền của web tổng thể,
kết hợp thay đổi cái banner thành flash dùm em !
banner đó cùi bắp wá !
hjhjhj Ðề nghị Admin tạo thêm 1 số box...... 51630
Admin
Admin
Admin

Điểm tích lũy : 17

Bài gửiTiêu đề: Re: Ðề nghị Admin tạo thêm 1 số box......   Ðề nghị Admin tạo thêm 1 số box...... Icon_minitimeThu May 13, 2010 6:10 pm

he! anh cảm ơn chú Bảo nha! từ trước tới giờ có mình chú đóng góp đó.. anh sẽ đổi cái tường gạch đi! còn cái baner thì nó chỉ hỗ trợ jpg, .gif....đại loại là hình ảnh thôi! ko làm gì hay hơn đc. anh thấy cái đó là hợp rồi... Rolling Eyes Neutral Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes
https://tailieu.forum-viet.net
rockercodon
Tập sự
Tập sự
rockercodon

Điểm tích lũy : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Ðề nghị Admin tạo thêm 1 số box......   Ðề nghị Admin tạo thêm 1 số box...... Icon_minitimeSat May 15, 2010 3:14 am

uhm ! doi lai cai nay cung tam duoc roi , nhung van cam thay thieu thieu cai gi do , ! thay no trong trai qua
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ðề nghị Admin tạo thêm 1 số box......   Ðề nghị Admin tạo thêm 1 số box...... Icon_minitime

Ðề nghị Admin tạo thêm 1 số box......

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» vài câu đố cho a e giao thông nghĩ chơi nha....xem có thông minh hem??
» admin dau rui
Trang 1 trong tổng số 1 trang