Diễn đàn này dành cho tất cả mọi người, đặc biệt dành cho những anh em khoa Giao Thông. mong mọi người nhiệt tình tham gia ủng hộ diễn đàn. bạn chưa phải là thành viên của diễn đàn, bạn hãy đăng ký để được phép post bài và nhìn thấy link..
Diễn đàn này dành cho tất cả mọi người, đặc biệt dành cho những anh em khoa Giao Thông. mong mọi người nhiệt tình tham gia ủng hộ diễn đàn. bạn chưa phải là thành viên của diễn đàn, bạn hãy đăng ký để được phép post bài và nhìn thấy link..

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Kiếm tiền kiểu này hay và thiết thực nhỉ

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
tuquynh
Tập sự
Tập sự

Điểm tích lũy : 0

Kiếm tiền kiểu này hay và thiết thực nhỉ  Empty
Bài gửiTiêu đề: Kiếm tiền kiểu này hay và thiết thực nhỉ    Kiếm tiền kiểu này hay và thiết thực nhỉ  Icon_minitimeSat Nov 13, 2010 3:11 pm

Mình học tiếng Nhật và được biết trung tâm Nhật ngữ Top Globis có mở chương trình Sứ Giả Văn Hóa để quảng bá cho hệ thống học tiếng Nhật tương tác trực tuyến i-TopGlobis của họ.
Kiếm tiền kiểu này hay và thiết thực nhỉ  Welcome
Khi giới thiệu một người học tiếng Nhật thì Sứ Giả Văn Hóa sẽ nhận được 30% học phí. Tuy học phí online ở đây rẻ chỉ có 398000/khóa nhưng với mức thưởng 30% thì nếu mình giới thiệu 1 người thì được 120 ngàn.
Người Nhật càng ngày càng đầu tư nhiều vào Việt Nam nên dân mình học tiếng Nhật càng nhiều thì đất nước mình càng có lợi.
Cách kiếm tiền này rất thiết thực vừa lợi mình, lợi người, lợi đất nước.

Bạn nào quan tâm thì vào đây tham khảo thông tin:
http://edu.top-globis.com/su-gia-van-hoa/?sg=Châu

Nếu bạn yêu thích và đang có ý định học tiếng Nhật thì ghé trung tâm Nhật ngữ Top Globis để biết thêm chi tiết ở đây nà:
http://edu.top-globis.com/?sg=Châu rabbit

Kiếm tiền kiểu này hay và thiết thực nhỉ

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» tài liệu chẩn đoán và kiểm định ô tô
» đề thi cũ môn: chẩn đoán, kiểm định, sứa chữa ô tô
» thực tập cơ khí
» What i've done - Vietnamese Version - SV BK hat rock - Lan dau tien co mat tai Vietnam !
» VietPon.com -Mạng giảm giá cao cấp của Nhật chính thức ra mắt
Trang 1 trong tổng số 1 trang